พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
อาร์เซน่อล
18:30
| |
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส |
||
บอร์มัธ
21:00
| |
เบรนท์ฟอร์ด |
||
คริสตัล พาเลซ
21:00
| |
เชลซี |
||
ฟูลัม
21:00
| |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
||
ลิเวอร์พูล
21:00
| |
ไบรท์ตัน |
||
เซาแธมป์ตัน
21:00
| |
เอฟเวอร์ตัน |
||
เวสต์แฮม
23:30
| |
วูล์ฟแฮมป์ตัน |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
| |
มิลล์วอลล์ |
||
แบล็กพูล
21:00
| |
นอริชซิตี |
||
บริสตอลซิตี
21:00
| |
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ |
||
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
| |
เบิร์นลีย์ |
||
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
| |
มิดเดิลส์เบรอ |
||
เรดิง
21:00
| |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ |
||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
| |
วีแกนแอทเลติก |
||
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
| |
เบอร์มิงแฮมซิตี |
||
ซันเดอร์แลนด์
21:00
| |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
||
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
| |
สวอนซีซิตี |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
| |
มอร์แคมป์ |
||
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
| |
ลินคอล์น ซิตี้ |
||
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
| |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
||
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
| |
ดาร์บีเคาน์ตี |
||
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
| |
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
||
Cheltenham Town
21:00
| |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
||
Exeter City
21:00
| |
บริสตอล โรเวอร์ส |
||
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
| |
บาร์นสลีย์ |
||
อิปสวิช ทาวน์
21:00
| |
พอร์ตสมัท |
||
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
| |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
||
Port Vale
21:00
| |
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ |
||
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
| |
พลีมัธ อาร์ไกล์ |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
Harrogate Town
19:00
| |
Bradford City |
||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
| |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
||
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
| |
ครูว์ อเล็กซานดร้า |
||
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
| |
Stevenage |
||
จิลลิ่งแฮม
21:00
| |
Sutton United |
||
Leyton Orient
21:00
| |
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ |
||
โรชเดล
21:00
| |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
||
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
| |
กริมสบี้ ทาวน์ |
||
Stockport County
21:00
| |
Walsall |
||
Swindon Town
21:00
| |
Northampton Town |
||
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
| |
Barrow |
||
เอฟเอคัพ |
||||
Congleton Town FC
18:30
| |
Fylde |
||
Anstey Nomads
20:00
| |
Shefford Town & Campton |
||
Gainsborough Trinity
21:00
| |
Worksop Town |
||
Bamber Bridge
21:00
| |
Buxton |
||
South Shields
21:00
| |
Marske United |
||
Hyde United
21:00
| |
Darlington |
||
Chester
21:00
| |
Hanley Town |
||
Scarborough Athletic
21:00
| |
Curzon Ashton |
||
Chorley
21:00
| |
Blyth Spartans |
||
Stocksbridge Park Steels
21:00
| |
Ashington AFC |
||
Clitheroe
21:00
| |
Bury AFC |
||
Peterborough Sports
21:00
| |
Hemel Hempstead Town |
||
Cheshunt
21:00
| |
Kidderminster Harriers |
||
AFC Hornchurch
21:00
| |
Braintree Town |
||
Coalville Town
21:00
| |
AFC Sudbury |
||
Billericay Town
21:00
| |
Biggleswade Town |
||
Alvechurch
21:00
| |
Nuneaton Town |
||
King's Lynn Town
21:00
| |
Kettering Town |
||
Romford
21:00
| |
Chelmsford City |
||
Basford United
21:00
| |
Boston United |
||
Banbury United
21:00
| |
Berkhamsted |
||
St Ives Town
21:00
| |
Chasetown |
||
Taunton Town
21:00
| |
Walton & Hersham |
||
Dulwich Hamlet
21:00
| |
Folkestone Invicta |
||
Hendon
21:00
| |
Herne Bay |
||
Weston-super-Mare
21:00
| |
Helston Athletic |
||
Carshalton Athletic
21:00
| |
Havant & Waterlooville |
||
Metropolitan Police FC
21:00
| |
Chippenham Town |
||
Hampton & Richmond
21:00
| |
Paulton Rovers |
||
Weymouth
21:00
| |
Welling United |
||
Oxford City
21:00
| |
Plymouth Parkway |
||
Gloucester City
21:00
| |
Merthyr Town |
||
Worthing
21:00
| |
Eastbourne Borough |
||
Three Bridges
21:00
| |
Hereford |
||
Bath City
21:00
| |
Sevenoaks Town |
||
Beckenham Town
21:00
| |
Binfield |
||
Yate Town
21:00
| |
Bracknell Town |
||
Swindon Supermarine
21:00
| |
Farnborough |
||
Hanwell Town
21:00
| |
Ebbsfleet United |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
SC Cambuur
21:30
| |
พีเอสวี |
||
โกรนิงเงิน
23:45
| |
AZ |
||
อาแจกซ์
01:00
| |
Go Ahead Eagles |
||
ทเวนเต้
02:00
| |
วิเทสส์ |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
| |
VfL Bochum 1848 |
||
SC Freiburg
20:30
| |
FSV Mainz 05 |
||
FC Köln
20:30
| |
ดอร์ทมุนด์ |
||
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
| |
FC Union Berlin |
||
VfL Wolfsburg
20:30
| |
VfB Stuttgart |
||
แวร์เดอร์ เบรเมน
23:30
| |
Borussia Mönchengladbach |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
สตราส์บูร์ก
22:00
| |
แรนส์ |
||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
| |
นีซ |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
นาโปลี
20:00
| |
โตริโน่ |
||
อินเตอร์ มิลาน
23:00
| |
โรม่า |
||
เอ็มโปลี
01:45
| |
เอซี มิลาน |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
กาดิซ
19:00
| |
บียาร์เรอัล |
||
เกตาเฟ่
21:15
| |
เรอัล บายาโดลิด |
||
เซบีย่า
23:30
| |
แอตเลติโก มาดริด |
||
มาจอร์กา
02:00
| |
FC Barcelona |
||
เจลีก |
||||
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
| |
โชนัน เบลล์มาเร่ |
||
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
| |
วิสเซล โคเบะ |
||
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
| |
เอฟซี โตเกียว |
||
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
| |
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ |
||
สากัน โตสู
13:00
| |
เกียวโต แซงก้า |
||
คอนซาโดเล ซัปโปโร
14:00
| |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
||
นาโกย่า แกรมปัส
14:00
| |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
||
กัมบะ โอซาก้า
14:00
| |
คาชิว่า เรย์โซล |
||
World - Friendly International |
||||
St. Vincent and the Grenadines
03:30
| |
Grenada |
||
England - National League |
||||
Aldershot Town
21:00
| |
Wealdstone |
||
Barnet
21:00
| |
York City |
||
Chesterfield
21:00
| |
Maidenhead United |
||
Dorking Wanderers
21:00
| |
Dagenham & Redbridge |
||
Halifax Town
21:00
| |
Woking |
||
Gateshead
21:00
| |
Eastleigh |
||
Notts County
21:00
| |
Altrincham |
||
Oldham Athletic
21:00
| |
Wrexham |
||
Solihull Moors
21:00
| |
Bromley |
||
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
| |
Yeovil Town |
||
Torquay United
21:00
| |
สคันธอร์ป |
||
Boreham Wood
23:20
| |
Maidstone United |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
SpVgg Greuther Fürth
18:00
| |
Sandhausen |
||
Holstein Kiel
18:00
| |
Hansa Rostock |
||
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:00
| |
DSC Arminia Bielefeld |
||
St. Pauli
01:30
| |
Heidenheim |
||
Austria - Admiral Bundesliga |
||||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
| |
แอลเอเอสเค ลินซ์ |
||
Austria Lustenau
22:00
| |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ |
||
Wattens
22:00
| |
Rapid Vienna |
||
เบลเยี่ยมโปรลีก |
||||
OH Leuven
21:00
| |
Union Saint-Gilloise |
||
Westerlo
23:15
| |
Zulte-Waregem |
||
KV Oostende
23:15
| |
เกงค์ |
||
คลับ บรูกก์
01:45
| |
Mechelen |
||
Belgium - First Division B |
||||
Lommel United
21:00
| |
RWDM |
||
Beerschot-Wilrijk
01:00
| |
Deinze |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Lokomotiv Sofia 1929
17:45
| |
ลูโดโกเรต์ส |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Osijek
21:55
| |
Lokomotiva Zagreb |
||
ดีนาโมซาเกร็บ
00:30
| |
Slaven Koprivnica |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Baník Ostrava
21:00
| |
České Budějovice |
||
Mladá Boleslav
21:00
| |
Sigma Olomouc |
||
Bohemians 1905
21:00
| |
Viktoria Plzeň |
||
Sparta Praha
00:00
| |
Hradec Králové |
||
Denmark - First Division |
||||
Vendsyssel
19:00
| |
FC Helsingør |
||
Nykøbing
20:00
| |
SønderjyskE |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
แซงต์ เอเตียน
20:00
| |
Grenoble Foot 38 |
||
เม็ตซ์
00:00
| |
Pau |
||
Annecy
00:00
| |
Bastia |
||
Rodez
00:00
| |
อาเมียงส์ |
||
วาล็องเซียนส์
00:00
| |
Sochaux |
||
Niort
00:00
| |
แก็งก็อง |
||
ดิฌง
00:00
| |
Le Havre |
||
นีมส์
00:00
| |
Paris |
||
ก็อง
00:00
| |
Quevilly Rouen |
||
Greece - Super League |
||||
Lamia
23:30
| |
Levadiakos |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Ironi Kiryat Shmona
22:00
| |
Hapoel Haifa |
||
Ashdod
23:15
| |
Hapoel Hadera |
||
Maccabi Netanya
00:00
| |
Hapoel Be'er Sheva |
||
Maccabi Haifa
00:30
| |
Maccabi Tel Aviv |
||
Italy - Serie B |
||||
Bari 1908
19:00
| |
เบรสชา |
||
กายารี่
19:00
| |
Venezia |
||
Cittadella
19:00
| |
Ternana |
||
Modena
19:00
| |
Reggina |
||
Palermo
19:00
| |
Südtirol |
||
ปาร์มา
19:00
| |
โฟรซิโนเน่ |
||
สปาล
19:00
| |
เจนัว |
||
Perugia
21:15
| |
Pisa |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Tromsø
21:00
| |
Molde |
||
Lillestrøm
23:00
| |
Bodø / Glimt |
||
Vålerenga
23:00
| |
Strømsgodset |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Górnik Zabrze
20:00
| |
Zagłębie Lubin |
||
Lech Poznań
22:30
| |
ลีเกีย วอร์ซอว์ |
||
Pogoń Szczecin
01:30
| |
Lechia Gdańsk |
||
Portugal - Liga Portugal |
||||
Vizela
21:30
| |
Portimonense |
||
ชาเวช
00:00
| |
Estoril |
||
Vitória SC
02:30
| |
เบนฟิกา |
||
Portugal - Taça De Portugal |
||||
Benfica Castelo Branco
17:00
| |
Farense |
||
Lajense
20:00
| |
Moreirense |
||
Varzim
20:00
| |
Feirense |
||
Oliveira Hospital
21:00
| |
Estrela Amadora |
||
Vasco da Gama Vidigueira
21:00
| |
Leixões |
||
Joane
21:00
| |
Belenenses |
||
Sanjoanense
21:00
| |
Os Marialvas |
||
União de Leiria
21:00
| |
Montalegre |
||
Águeda
21:00
| |
Pevidem |
||
1º Maio Funchal
21:00
| |
FC Serpa |
||
Arronches e Benfica
22:00
| |
Vianense |
||
CF Os Belenenses
22:45
| |
Torreense |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Mioveni
23:00
| |
U Craiova 1948 |
||
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
| |
Petrolul 52 |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Orenburg
18:00
| |
Sochi |
||
Khimki
20:30
| |
ซีเอสเคเอ มอสโก |
||
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
| |
Ural |
||
Russia - FNL |
||||
Ufa
15:45
| |
Baltika |
||
Yenisey
17:00
| |
Makhachkala |
||
Veles
18:00
| |
Volgar Astrakhan |
||
Volga Ulyanovsk
19:00
| |
SKA Khabarovsk |
||
Rubin Kazan'
20:00
| |
Arsenal Tula |
||
KAMAZ
20:00
| |
Rodina Moskva |
||
Neftekhimik
22:00
| |
Akron |
||
Urozhay
22:00
| |
Krasnodar II |
||
Alaniya Vladikavkaz
23:00
| |
Shinnik |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Hearts
18:30
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
Aberdeen
21:00
| |
Kilmarnock |
||
เซลติก
21:00
| |
Motherwell |
||
Dundee United
21:00
| |
St. Johnstone |
||
Ross County
21:00
| |
Hibernian |
||
St. Mirren
21:00
| |
Livingston |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
Mirandés
21:15
| |
พัลมาส |
||
Racing Santander
21:15
| |
มาลากา |
||
FC Andorra
23:30
| |
เลบันเต้ |
||
Villarreal II
02:00
| |
Burgos |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
มัลโม่
20:00
| |
Hammarby |
||
Degerfors
22:30
| |
Djurgården |
||
Switzerland - Super League |
||||
บาเซิ่ล
23:00
| |
St. Gallen |
||
Grasshopper
01:30
| |
Zürich |
||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
Kasımpaşa
18:30
| |
Gaziantep F.K. |
||
Ankaragücü
21:00
| |
อิสตันบูล บีบี |
||
Kayserispor
21:00
| |
แทร็บซอนสปอร์ |
||
Adana Demirspor
00:00
| |
กาลาตาซาราย |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Pendikspor
17:30
| |
Göztepe |
||
Sakaryaspor
20:00
| |
Yeni Malatyaspor |
||
Altay
23:00
| |
Eyüpspor |
||
Rizespor
23:00
| |
Bodrumspor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Inhulets
17:00
| |
Vorskla |
||
Lviv
19:00
| |
Dnipro-1 |
||
Metal Kharkiv
21:00
| |
ชัคตาร์ |
||
Argentina - Superliga |
||||
Unión Santa Fe
07:30
| |
Newell's Old Boys |
||
Racing Club
07:30
| |
Rosario Central |
||
Platense
23:00
| |
Defensa y Justicia |
||
Central Cordoba SdE
23:00
| |
Sarmiento |
||
San Lorenzo
01:30
| |
Huracán |
||
Banfield
04:00
| |
Godoy Cruz |
||
Arsenal de Sarandi
06:30
| |
Independiente |
||
Brazil - Serie A |
||||
Atlético Mineiro
01:00
| |
Fluminense |
||
Internacional
01:00
| |
Santos |
||
Ceará
01:00
| |
América Mineiro |
||
ฟลาเมงโก
05:00
| |
Bragantino |
||
Goiás
05:00
| |
Fortaleza |
||
Avaí
05:00
| |
Atlético GO |
||
Athletico PR
05:00
| |
Juventude |
||
Brazil - Serie B |
||||
Chapecoense
07:30
| |
Bahia |
||
Brusque
21:00
| |
Criciúma |
||
Ituano
04:30
| |
CRB |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Puebla
07:00
| |
América |
||
Juárez
09:00
| |
Pumas UNAM |
||
Atlético San Luis
05:00
| |
Tigres UANL |
||
มอนเตอร์เรย์
05:05
| |
Pachuca |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Torque
22:30
| |
Cerrito |
||
Fénix
04:00
| |
Nacional |
||
Defensor Sporting
06:30
| |
Albion |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
00:30
| |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด |
||
โคโลราโด ราปิดส์
02:30
| |
เอฟซี ดัลลัส |
||
Charlotte
04:30
| |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
||
ซินซินนาติ
06:30
| |
ชิคาโก ไฟร์ |
||
โคลัมบัส ครูว์
06:30
| |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ |
||
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
| |
ดีซี ยูไนเต็ด |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
Lys Sassandra
22:30
| |
Korhogo |
||
Stella
00:45
| |
Abengourou |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Olympic Safi
00:15
| |
Ittihad Tanger |
||
Riadi Salmi
02:30
| |
Khouribga |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Nassaji Mazandaran
18:30
| |
Naft Masjed Soleyman |
||
Aluminium Arak
21:30
| |
Malavan |
||
Gol Gohar
22:00
| |
Esteghlal |
||
Foolad
22:30
| |
Mes Kerman |
||
Zob Ahan
22:30
| |
Paykan |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Raed
22:30
| |
Al Adalh |
||
Dhamk
22:30
| |
Al Tai |
||
Al Khaleej
01:00
| |
Al Batin |
||
Al Wahda
01:00
| |
Al Ittifaq |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Al Sharjah
20:15
| |
Khorfakkan Club |
||
Bani Yas
20:15
| |
Al Jazira |
||
Dibba Al Fujairah
23:00
| |
Ajman |
||
Al Nasr
23:00
| |
Al Wasl |
||
เคลีก เกาหลีใต้ |
||||
Seoul
12:00
| |
Daegu |
||
Incheon United
14:30
| |
Ulsan |
||
Jeonbuk Motors
17:00
| |
Pohang Steelers |
||
Vietnam - V-League |
||||
FLC Thanh Hoa
17:00
| |
Binh Dinh |
||
Nam Dinh
18:00
| |
Hong Linh Ha Tinh |
||
Song Lam Nghe An
18:00
| |
Viettel |
||
Ha Noi
19:15
| |
Binh Duong |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
São Paulo
03:00
| |
Independiente del Valle |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 1 ต.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 1 ต.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 1 ต.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 1 ต.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net