พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:30
| |
อาร์เซน่อล |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
นอริชซิตี
18:00
| |
ลีดส์ยูไนเต็ด |
||
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
20:15
| |
เซาแธมป์ตัน |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
อาแจกซ์
19:30
| |
Almere City |
||
Excelsior
19:30
| |
Heracles Almelo |
||
ทเวนเต้
19:30
| |
FC Volendam |
||
อูเทรชท์
19:30
| |
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม |
||
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
19:30
| |
พีเอสวี |
||
Go Ahead Eagles
19:30
| |
AZ |
||
NEC
19:30
| |
เฟเยนูร์ด |
||
อาร์เคซี วาลไวก์
19:30
| |
พีอีซี ซโวลล์ |
||
ฮีเรนวีน
19:30
| |
วิเทสส์ |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
Darmstadt 98
20:30
| |
TSG Hoffenheim |
||
FC Bayern München
22:30
| |
VfL Wolfsburg |
||
VfL Bochum 1848
00:30
| |
Bayer 04 Leverkusen |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
| |
ตูลูส |
||
สตราส์บูร์ก
02:00
| |
เม็ตซ์ |
||
แรนส์
02:00
| |
Lens |
||
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
| |
ลอริยองต์ |
||
Clermont
02:00
| |
โอลิมปิก ลียง |
||
น็องต์
02:00
| |
LOSC Lille |
||
มงต์เปลลิเย่ร์
02:00
| |
โมนาโก |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
ลาซิโอ
17:30
| |
เอ็มโปลี |
||
เจนัว
20:00
| |
ซัสเซาโล่ |
||
เวโรน่า
20:00
| |
โตริโน่ |
||
ยูเวนตุส
23:00
| |
Salernitana |
||
อตาลันต้า
01:45
| |
โรม่า |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
กาดิซ
19:00
| |
เกตาเฟ่ |
||
แอตเลติโก มาดริด
21:15
| |
เซลต้า บีโก้ |
||
บาเลนเซีย
23:30
| |
ราโย่ บาเยกาโน่ |
||
เรอัล เบติส
02:00
| |
อัลเมรีอา |
||
เจลีก |
||||
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
11:05
| |
โตเกียวเวอร์ดี้ |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
St. Pauli
18:30
| |
Osnabrück |
||
Karlsruher SC
18:30
| |
ฮันโนเฟอร์ 96 |
||
Eintracht Braunschweig
18:30
| |
Wehen Wiesbaden |
||
Austria - Admiral Bundesliga |
||||
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
| |
Sturm Graz |
||
Austria Klagenfurt
22:00
| |
Rapid Vienna |
||
Hartberg
22:00
| |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
||
เบลเยี่ยมโปรลีก |
||||
เกนท์
18:30
| |
OH Leuven |
||
Sint-Truiden
21:00
| |
Mechelen |
||
Antwerp
23:30
| |
Cercle Brugge |
||
Belgium - Challenger Pro League |
||||
Deinze
21:00
| |
Lommel United |
||
Bulgaria - First League |
||||
Beroe
21:00
| |
OFK Pirin |
||
Levski Sofia
23:30
| |
Cherno More |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Lokomotiva Zagreb
22:00
| |
Slaven Koprivnica |
||
Istra 1961
00:10
| |
Hajduk Split |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Slovan Liberec
20:00
| |
Teplice |
||
Sigma Olomouc
20:00
| |
Hradec Králové |
||
Pardubice
20:00
| |
České Budějovice |
||
Bohemians 1905
20:00
| |
Jablonec |
||
Karviná
23:00
| |
Zlín |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Randers
19:00
| |
Hvidovre |
||
Viborg
19:00
| |
Vejle |
||
Brøndby
21:00
| |
FC Copenhagen |
||
Midtjylland
23:00
| |
AGF |
||
Nordsjælland
01:00
| |
Silkeborg |
||
Denmark - First Division |
||||
Fredericia
19:00
| |
Kolding IF |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
EIF
22:30
| |
Ilves |
||
Lahti
22:30
| |
Mariehamn |
||
Greece - Super League |
||||
PAOK
00:00
| |
โอลิมเปียกอส |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Kristiansund
19:30
| |
Bodø / Glimt |
||
Strømsgodset
22:00
| |
Viking |
||
KFUM
22:00
| |
Fredrikstad |
||
HamKam
22:00
| |
Haugesund |
||
Sandefjord
22:00
| |
Sarpsborg 08 |
||
Tromsø
22:00
| |
Odd |
||
Lillestrøm
00:15
| |
Brann |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Puszcza Niepołomice
17:30
| |
Warta Poznań |
||
Widzew Lodz
20:00
| |
Zagłębie Lubin |
||
Lech Poznań
22:30
| |
ลีเกีย วอร์ซอว์ |
||
Portugal - Liga Portugal |
||||
Gil Vicente
21:30
| |
Farense |
||
Casa Pia
00:00
| |
Moreirense |
||
เบนฟิกา
00:00
| |
Arouca |
||
ปอร์โต้
02:30
| |
Boavista |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Otelul
01:30
| |
Botoşani |
||
CSM Iaşi
01:30
| |
Petrolul 52 |
||
U Craiova 1948
01:30
| |
Hermannstadt |
||
Dinamo Bucureşti
01:30
| |
UTA Arad |
||
Voluntari
01:30
| |
Universitatea Cluj |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Orenburg
18:00
| |
โลโคโมทีฟ มอสโก |
||
Fakel
20:30
| |
Ural |
||
Sochi
23:00
| |
FK Nizjni Novgorod |
||
Russia - FNL |
||||
Yenisey
13:00
| |
Urozhay |
||
Shinnik
18:00
| |
SKA Khabarovsk |
||
Torpedo Moskva
20:00
| |
Alaniya Vladikavkaz |
||
Sokol Saratov
20:00
| |
Tyumen |
||
Akron
21:00
| |
Makhachkala |
||
KAMAZ
21:00
| |
Rodina Moskva |
||
Leningradets
21:00
| |
Khimki |
||
Volgar Astrakhan
22:00
| |
Chernomorets |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Hibernian
21:00
| |
Aberdeen |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
Amorebieta
19:00
| |
Villarreal II |
||
เรอัล โอเบียโด้
21:15
| |
เรอัลซาราโกซา |
||
อัลบาเซเต้
23:30
| |
เลกาเนส |
||
FC Cartagena
23:30
| |
เตเนริเฟ |
||
เอลเช่
02:00
| |
เอสดี ฮูเอสก้า |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Norrköping
19:00
| |
Hammarby |
||
Häcken
19:00
| |
Kalmar |
||
Djurgården
21:30
| |
Elfsborg |
||
Värnamo
21:30
| |
Brommapojkarna |
||
Switzerland - Super League |
||||
Winterthur
19:15
| |
Zürich |
||
St. Gallen
21:30
| |
Servette |
||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
Fenerbahçe
23:00
| |
Kayserispor |
||
แทร็บซอนสปอร์
23:00
| |
İstanbulspor |
||
Fatih Karagümrük
23:00
| |
กาลาตาซาราย |
||
คอนยาสปอร์
23:00
| |
Samsunspor |
||
Adana Demirspor
23:00
| |
Gaziantep F.K. |
||
Sivasspor
23:00
| |
อิสตันบูล บีบี |
||
Kasımpaşa
23:00
| |
Antalyaspor |
||
Alanyaspor
23:00
| |
เบซิคตัส |
||
Hatayspor
23:00
| |
Ankaragücü |
||
Pendikspor
23:00
| |
Rizespor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
โอเล็กซานเดรีย
17:00
| |
Dnipro-1 |
||
Chornomorets
19:30
| |
Metalist 1925 Kharkiv |
||
Argentina - Superliga |
||||
Tigre
01:30
| |
Estudiantes |
||
Deportivo Riestra
01:30
| |
San Lorenzo |
||
Belgrano
03:45
| |
Racing Club |
||
Lanús
03:45
| |
Independiente Rivadavia |
||
Atlético Tucumán
06:15
| |
Boca Juniors |
||
Brazil - Serie A |
||||
Atlético Mineiro
07:00
| |
Grêmio |
||
Palmeiras
02:00
| |
Athletico PR |
||
Fortaleza
02:00
| |
Botafogo |
||
Atlético GO
02:00
| |
Cruzeiro |
||
Bahia
04:30
| |
Bragantino |
||
Vasco da Gama
04:30
| |
Vitória |
||
Brazil - Serie B |
||||
Avaí
07:00
| |
Coritiba |
||
Mirassol
02:00
| |
Paysandu |
||
Mexico - Liga MX |
||||
América
07:00
| |
Pachuca |
||
Toluca
09:10
| |
Guadalajara |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
ลิเวอร์พูล
20:00
| |
Cerro Largo |
||
Rampla Juniors
22:30
| |
Boston River |
||
Progreso
01:00
| |
Defensor Sporting |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
เอฟซี ดัลลัส
07:30
| |
Austin |
||
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
| |
ฮิวสตัน ไดนาโม |
||
St. Louis City
07:30
| |
ชิคาโก ไฟร์ |
||
โคโลราโด ราปิดส์
08:30
| |
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
||
แอลเอ แกลักซี
09:30
| |
รีล ซอลต์ เลค |
||
ลอสแอนเจลิส
09:30
| |
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ |
||
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
03:45
| |
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ |
||
South Africa - Premier League |
||||
Cape Town City
20:00
| |
TS Galaxy |
||
Golden Arrows
20:00
| |
Chippa United |
||
AmaZulu
22:30
| |
Kaizer Chiefs |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
Abengourou
22:30
| |
Zoman |
||
Mouna
22:30
| |
Sporting Gagnoa |
||
Bouake
22:30
| |
Lys Sassandra |
||
Denguélé
22:30
| |
Stade d'Abidjan |
||
San-Pedro
22:30
| |
SOA |
||
ASEC Mimosas
01:00
| |
Stella |
||
China PR - Super League |
||||
Cangzhou
18:35
| |
Hangzhou |
||
Sichuan
19:00
| |
Qingdao Youth Island |
||
เคลีก เกาหลีใต้ |
||||
Jeonbuk Motors
12:00
| |
Suwon |
||
Ulsan
14:30
| |
Sangju Sangmu |
||
Pohang Steelers
14:30
| |
Jeju United |
||
Vietnam - V-League |
||||
FLC Thanh Hoa
18:00
| |
Binh Duong |
||
Công An Nhân Dân
19:15
| |
Sanna Khanh Hoa |
||
Hai Phong
19:15
| |
Quang Nam |
||
Australia - A-League Men |
||||
เมลเบิร์น วิคตอรี
13:00
| |
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
Cruzeiro W
07:00
| |
Botafogo W |
||
Corinthians W
21:00
| |
São Paulo W |
||
Kindermann-Avaí W
01:00
| |
Internacional RS W |
||
Grêmio W
03:00
| |
América Mineiro W |
||
World - Club Friendlies 3 |
||||
ชิมิสุ เอส-พัลส์
09:00
| |
Honda |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 12 พ.ค. 2567เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 12 พ.ค. 2567ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 12 พ.ค. 2567เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 12 พ.ค. 2567แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net